Mua hang gia re, do gia re, mua nha, ve may bay, sim dien thoai gia re
Thống kê
 Ngày tham gia: 11-01-2012
 Lượt xem: 13241912
 Tổng số sản phẩm: 30
Quảng cáo
Dây nhảy patch cord Cat5e Commscope/AMP chính hãng
 
 
Dây nhảy patch cord Cat5e Commscope/AMP chính hãng  -  Dây dẫn: 24 AWG đồng dạng dây mềm (stranded). Vỏ bọc cách điện: Chất làm chậm phát lửa Polyethylene.
Nội dung chi tiết

Điện dung: 13.5 pf/ft. ở 1Mhz
Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 100 MHz 
Chất liệu:

  • Dây dẫn: 24 AWG đồng dạng dây mềm (stranded).
  • Vỏ bọc cách điện: Chất làm chậm phát lửa Polyethylene.
  • Vỏ bọc: PVC, .210 dia. Nominal. Không bọc giáp chống nhiễu.
  • Đầu bấm RJ45:
  • Chụp bảo vệ (Boot): chất đàn hồi  polyolefin.
  • Đầu làm bằng chất polycarbonate trắng trong.

Điểm tiếp xúc được phủ 50 microinch vàng phủ đồng ở những điểm chọn lựa, và hơn 100 microinch niken bên dưới

 

Có phải bạn đang tìm kiếm ?

Thông tin giáDây nhảy patch cord 3.0m cat5e Commscope/amp mã 1-1859239-0

Thông tin giáDây nhảy Quang, patchcord quang các loại FC, SC, ST, LC

Thông tin giáPhân phối dây nhảy quang OM3 Multimode SC-SC Duplex có sẵn

Thông tin giáDây nhảy Patch cord Cat5e 2.1mét (7feet) mã 1859239-7 có sẵn

Thông tin giáPhân phối dây nhảy Patch CordCOMMSCOPE AMP Cat5/Cat6

Thông tin giáPatch cord Cat5e, Dây nhảy quang,THANH QUẢN LÝ CÁP

Thông tin giáDây nhảy quang Singlemode SC-SC, PATCHCORD SC-SC

Thông tin giáPhân Phối Dây nhảy Patch Cord Cat5/Cat6 CommScope có sẵn

Thông tin giáPhân phối dây nhảy patch cord 1,5m-2,1m cat5e Commscope

Thông tin giáPhân phối Dây nhảy Patch Cord CommScope Cat6A có sẵn

Tags:  patch cord
Phản hồi Facebook
 
 
TIN CÙNG CHUYÊN MỤC  Máy tính - Laptop  TẠI  TP.Hồ Chí Minh 
 
Hỗ trợ trực tuyến

Hỗ trợ trực tuyến - 0902.265.432

Hỗ trợ 1 - 0975.789.770

Hỗ trợ 3 - 093.405.4567

Thành viên
Liên kết
Quảng cáo
Tin rao vặt mới nhất